..

..
.

Tuesday, July 17, 2012

mwongozo mpya wa ukataji tiketi kampuni ya reli tanzania

Katika harakati za kuimarisha zoezi la ukataji tiketi za treni ya abiria  Menejimenti ya Kampuni ya Reli Tanzania (TRL)  imetoa Mwongozo ufuatao:
 
TUNAPENDA KUWAFAHAMISHA WATEJA WETU KWAMBA, KUANZIA JUMATATU JULAI 16, 2012 MTEJA YEYOTE ANAYETAKA KUNUNUA TIKETI YA TRENI LAZIMA AONESHE KITAMBULISHO CHAKE KWA KARANI MUUZA TIKETI BILA HIVYO HATUTAWEZA KUMHUDUMIA.
 
VITAMBULISHO VINAVYOTAMBULIKA NI  VIFUATAVYO; KITAMBULISHO CHA KUPIGIA KURA, LESENI MPYA YA UDEREVA, KITAMBULISHO CHA MUAJIRI, HATI YA KUSAFIRIA, KITAMBULISHO CHA SHULE, BARUA KUITOKA KWA MWENYEKITI WA SERIKALI YA MITAA  NAKADHALIKA UTARATIBU HUU MPYA NI KWA AJILI YA KUONGEZA UFANISI NA KUBORESHA HUDUMA ZETU KWA WATEJA WETU!
 
IMETOLEWA NA MENEJA UHUSIANO  ( MIDLADJY MAEZ) KWA  NIABA YA  KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WA  TRL  MHANDISI  KIPALLO AMAN KISAMFU

No comments:

Post a Comment

KARIBU