..

..
.

Monday, December 10, 2012

SHEREHE ZA SIKUKU YA UHURU ILIVYO FANA JANA JIJINI TANGA

                                        Mkuu wa wilaya wa tanga Bi Halima Dendegu
                              aliechukua fursa ya Mkuu wa mkioa wa Tanga Bi Chiku 

                                Bi halima akitembelea miradi mbali mbali  jana katika viwanja
                                vya mkwakwani hapo jana
                                Hapa akiwa nakiana alieamua kuacha madawa  ya kulevya na
                                nakuomba apatiwe mkopo aweze kijiendeleza katika baishara
                                wanafunzi nao hawakuwa nyuma katika sherehe ya uhuru
                               Baaadh ya shule za sekondari zikipitisha mabango yao
                                Mdada alieamua kujitolea katika kuongoza bend katika
                                                                 shule za msingi

                                Heshima kwa mgeni rasm zilipita katika vikundi mbali mbali
                             


No comments:

Post a Comment

KARIBU